Amsar wannan tambayar mai sauƙi ce domin ita ce tambayar da ba daidai ba ce.Tambaya mafi kyau ita ce wacce ta fi dacewa ga aikace-aikacen da aka tsara saboda akwai pro's da con's ga duka biyun.SPC ita ce sabuwar fasaha, amma ba lallai ba ne ya fi kyau a ma'ana mai faɗi.Jigon yana ƙayyade wane samfurin ya fi dacewa don aikace-aikacen.
SPC core Gabaɗaya 80% Limestone 20% PVC polymer kuma ba a "kumfa" ba saboda haka yana da girman girman cibiya, yana haifar da ingantaccen jin ƙafar ƙafa.
WPC Gabaɗaya 50% Limestone 50% PVC polymer w/faɗaɗɗen polymer core yana haifar da kwanciyar hankali a ƙarƙashin ƙafa.
Abu na gaba da za a yi la’akari da shi lokacin siyan bene na WPC ko SPC shine kushin da aka makala ko abin da ke ƙasa wanda masana’anta ke ƙara don haɓaka sautin rage sauti da kwanciyar hankali a ƙarƙashin ƙafa.Akwai manyan nau'ikan sassa uku na ƙasa.
Cork - Duk Halitta, Dorewa, ta halitta ya ƙunshi SUBERIN (soo-BER-in) wani abu mai kakin zuma wanda ke tsayayya da mold da mildew, yana kula da ma'auni da amincin sauti don rayuwar bene.
EVA - Ethylene Vinyl Acetate shine polymer elastomeric wanda ke samar da kayan da suke "kamar roba" a cikin laushi da sassauci.Ana iya samun EVA a yawancin samfuran mabukaci kamar Flip Flops, Pool Noodles, Croc's da Ƙarƙashin ƙasa don benaye masu iyo.EVA tana ƙoƙarin rasa babban ɗakinta da kaddarorin sauti a tsawon rayuwar samfurin.
IXPE - Irradiated Cross-Linked Polyethylene, wani kumfa mai rufaffiyar cell wanda yake da 100% mai hana ruwa, kuma ba shi da kariya ga mildew, mold, rot, da kwayoyin cuta.Yana ba da mafi girman ƙimar sauti.Ana iya mannawa.


Lokacin aikawa: Agusta-10-2021